Cảm ơn bạn 😊
BẠN ĐÃ TÌM THẤY LỖI GÌ TRONG
CrazyZombies 3D
Best played on desktopMay not work with touch controls. Mobile games →
Chơi CrazyZombies 3D online miễn phí tại Game2NguoiChoi.com

CrazyZombies 3D

Game Tận Thế
CrazyZombies 3D

CrazyZombies 3D

Game Tận Thế

Chơi CrazyZombies 3D Online Miễn Phí

Bạn sẽ phải chiến đấu với những đợt zombie tấn công liên tiếp trong một thành phố đầy thử thách. Mục tiêu của bạn là sống sót và tiêu diệt tất cả kẻ thù undead.

CrazyZombies 3D - Lối Chơi

Trò chơi này có gameplay bắn súng từ trên xuống với hơn 10 loại vũ khí khác nhau để bạn sử dụng. Bạn sẽ gặp những boss độc đáo sở hữu khả năng đặc biệt, làm cho trận chiến thêm phần kịch tính. Những bản đồ thành phố năng động sẽ thử thách khả năng chiến đấu và chiến lược nâng cấp kỹ năng của bạn.

Nếu bạn thích những cuộc chiến chống zombie, CrazyZombies 3D chính là sự lựa chọn hoàn hảo. Hãy chơi miễn phí ngay trên trình duyệt tại Game2NguoiChoi.com.

Cách chơi CrazyZombies 3D

-- Keyboard & Mouse --
Movement: AWSD keys
Aim: Mouse
Sprint: Shift
Fire: Left Click
Weapon Change: Mouse Scroll

-- Touch --
Movement: Joystick
Aim: Auto
Fire: Fire Button
Weapon Change: Select Weapon button

Game tương tự CrazyZombies 3D

Đang tìm game giống CrazyZombies 3D? Thử xem Game Tận Thế này.

CrazyZombies 3D thuộc thể loại nào?