Cảm ơn bạn 😊
BẠN ĐÃ TÌM THẤY LỖI GÌ TRONG
Office Conflict
Best played on desktopMay not work with touch controls. Mobile games →
Chơi Office Conflict online miễn phí tại Game2NguoiChoi.com

Office Conflict

Game Nhiều Người
Office Conflict

Office Conflict

Game Nhiều Người

Office Conflict Online Miễn Phí

Trong một văn phòng đầy cạnh tranh, bạn sẽ phải sống sót và trở thành người chiến thắng cuối cùng. Mục tiêu là loại bỏ đối thủ trước khi họ có thể loại bỏ bạn.

Office Conflict Lối Chơi

Game mang đến một môi trường multiplayer nơi bạn cần có tư duy nhanh nhạy và sự linh hoạt. Hãy sử dụng chiến lược thông minh để né tránh và tấn công đối thủ. Mỗi trận đấu sẽ có độ khó tăng dần, tạo ra những trận chiến nhịp độ nhanh và đầy kịch tính.

Những ai yêu thích sự cạnh tranh và thử thách sẽ rất thích game này. Bạn có thể chơi miễn phí ngay trên trình duyệt tại Game2NguoiChoi.com.

Cách chơi Office Conflict

Use arrow and AWSD to move
Left mouse button to shoot
Mouse Scroll wheel and 1/2/3/4 to change weapon
R to Reload
Space to Jump

Game tương tự Office Conflict

Đang tìm game giống Office Conflict? Thử xem Game Nhiều Người này.

Office Conflict thuộc thể loại nào?