Cảm ơn bạn 😊
BẠN ĐÃ TÌM THẤY LỖI GÌ TRONG
Sniper Shooter
Best played on desktopMay not work with touch controls. Mobile games →
Chơi Sniper Shooter online miễn phí tại Game2NguoiChoi.com

Sniper Shooter

Game Đạn
Sniper Shooter

Sniper Shooter

Game Đạn

Chơi Sniper Shooter Online Miễn Phí

Trở thành một tay súng bắn tỉa điêu luyện trên những nóc nhà, nơi bạn phải quan sát chân trời để tìm kiếm mục tiêu. Mục tiêu của bạn là tiêu diệt kẻ thù với độ chính xác cao.

Sniper Shooter - Lối Chơi

Mỗi viên đạn đều quý giá, vì vậy hãy lên kế hoạch thật khôn ngoan trước khi nhắm bắn. Bạn sẽ phải vượt qua nhiều cấp độ ngày càng khó khăn, thử thách kỹ năng bắn súng của mình. Với gameplay đa dạng, trò chơi không chỉ đơn thuần là bắn mà còn yêu cầu sự tập trung và chiến lược. Trò chơi này sẽ thu hút những ai yêu thích thử thách và sự chính xác. Chơi miễn phí ngay trên trình duyệt tại Game2NguoiChoi.com.

Cách chơi Sniper Shooter

Tap to aim and release to shoot

Game tương tự Sniper Shooter

Nếu bạn thích Sniper Shooter, xem thêm Game Đạn ở bên dưới.

Sniper Shooter thuộc thể loại nào?