Cảm ơn bạn 😊
BẠN ĐÃ TÌM THẤY LỖI GÌ TRONG
Zombies Shooter Part 1
Best played on desktopMay not work with touch controls. Mobile games →
Chơi Zombies Shooter Part 1 online miễn phí tại Game2NguoiChoi.com

Zombies Shooter Part 1

Game Ngắm Bắn
Zombies Shooter Part 1

Zombies Shooter Part 1

Game Ngắm Bắn

Chơi Zombies Shooter Part 1 Online Miễn Phí

Trong thế giới đầy zombie, bạn sẽ phải chiến đấu để giành lại thành phố khỏi tay những xác sống khát máu. Hãy chuẩn bị sẵn sàng với các loại vũ khí đa dạng để tiêu diệt kẻ thù.

Zombies Shooter Part 1 - Lối Chơi

Gameplay của trò chơi rất đơn giản nhưng lại gây nghiện, với những cơ chế dễ hiểu. Bạn sẽ đối mặt với những cuộc tấn công dữ dội từ zombie, thậm chí chúng có thể bò đi dù đã bị bắn vào chân. Hãy tùy chỉnh trải nghiệm tiêu diệt zombie của bạn bằng cách chọn vũ khí phù hợp và thi đấu với bạn bè trong những trận chiến hấp dẫn.

Trò chơi này thích hợp cho những ai yêu thích thể loại game hành động và muốn thử thách bản thân với những trận chiến kịch tính. Hãy chơi miễn phí ngay trên trình duyệt tại Game2NguoiChoi.com.

Cách chơi Zombies Shooter Part 1

Mouse - look around
WASD - movement
W + Shift - Run
Space - jump

Left Mouse Button - Shoot
Right Mouse Button (Hold) - Aim
Mouse Wheel - Next / Previous Weapon
1-7 - weapon hotkeys
R - reload
G - throw a grenade

Game tương tự Zombies Shooter Part 1

Đang tìm game giống Zombies Shooter Part 1? Thử xem Game Ngắm Bắn này.

Zombies Shooter Part 1 thuộc thể loại nào?